Pushover (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Administration
vi: Quản lý

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Roles
vi: Vai trò

en: Normal
vi: Bình thường

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Expired
vi: Hết hạn

en: Receipts
vi: Các biên lai

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Usernames
vi: Các tên người dùng
