Pushover (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Subject
fil: Paksa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: High
fil: Mataas

en: Low
fil: Mababa

en: Roles
fil: Mga papel

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
