QA Checklist (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: User permissions
ta: பயனர் அனுமதிகள்
