Quick Forms (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Home
fil: Pangunahing pahina

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: View
fil: Tingnan

en: All
fil: Lahat
