QScience (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: select
ml: സെലക്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Item
ml: ഇനം

en: Type
ml: തരം

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Mode
ml: മോഡ്

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
