QScience (7.x-1.0) - en to gu translation catalogue (36 entries)

en: select
gu: ચયન કરો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Item
gu: નંગ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: yes
gu: હા

en: cron
gu: ક્રોન

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Node
gu: નોડ

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Details
gu: વિગતો

en: Send
gu: મોકલો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Ascending
gu: ચડતા

en: Descending
gu: ઉતરતા

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: details
gu: વિગતો

en: No link
gu: કડી નથી

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Show links
gu: કડીઓ બતાવો
