QScience (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: yes
ta: ஆம்

en: cron
ta: கிரான்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Continue
ta: தொடர்க

en: no
ta: இல்லை

en: Node
ta: கணு

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Mode
ta: முறை

en: N/A
ta: இல்

en: configure
ta: முறையமை

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Send
ta: அனுப்புக

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: details
ta: விபரம்

en: Basic configuration
ta: அடிப்படை முறையமைப்புகள்

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Save permissions
ta: அனுமதிகளை சேமி

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Add new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை இணை

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Inserted
ta: உள்நுழைக்கப்பட்டது

en: No blog entries have been created.
ta: புதிய பதிவிடுகைகள் காணப்படவில்லை.

en: Read the latest blog entries.
ta: சமீபத்தைய இடுகைகளை வாசிக்க

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Show links
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: system
ta: கட்டுமானம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்
