QScience (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (43 entries)

en: select
te: ఎంచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Item
te: అంశం

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: yes
te: అవును

en: Yes
te: అవును

en: cron
te: క్రాన్

en: Edit
te: మార్చు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: no
te: కాదు

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Details
te: వివరాలు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Address
te: చిరునామా

en: Send
te: పంపించు

en: General
te: సాధారణ

en: here
te: ఇక్కడ

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Parameters
te: పరామితులు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: details
te: వివరాలు

en: Basic configuration
te: ప్రాధమిక స్వరూపణం

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Show links
te: లంకెలను చూపించు

en: system
te: వ్యవస్థ

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
