QScience (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Footer
fil: Paanan

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: No blog entries have been created.
fil: Wala pang naililikhang lahok sa blog.

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
