QScience (7.x-1.6) - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Item
cy: Eitem

en: Author
cy: Awdur

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Continue
cy: Parhau

en: Node
cy: Nod

en: Display links
cy: Dangos dolenni

en: Footer
cy: Troedyn

en: Fields
cy: Meysydd

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Mode
cy: Modd

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Text field
cy: Maes testun

en: Target type
cy: Math o darged

en: No link
cy: Dim dolen

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Displays the fields with an optional template.
cy: Yn dangos y meysydd gyda phatrymlun dewisol.

en: Inline fields
cy: Meysydd mewn llinell

en: No blog entries have been created.
cy: Does dim cofnodion blog wedi eu creu.

en: Read the latest blog entries.
cy: Darllen cofnodion blog diweddar.

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
