QScience (7.x-1.7) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Item
vi: Mục

en: Author
vi: Tác giả

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Display links
vi: Liên kết hiển thị

en: View arguments
vi: Tham số View

en: Footer
vi: Phần chân

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Fields
vi: Các trường

en: Contains
vi: Chứa

en: Mode
vi: Chế độ

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: Target type
vi: Kiểu đích

en: News
vi: Tin tức

en: Run
vi: Chạy

en: Authors
vi: Tác giả

en: Basic configuration
vi: Cấu hình cơ bản

en: Provide a comma separated list of arguments to pass to the view.
vi: Cung cấp danh sách, phân cách với dấu phẩy, các tham số truyền vào view.

en: Patterns
vi: Các mẫu

en: No link
vi: Không liên kết

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Add new content
vi: Thêm nội dung

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: No blog entries have been created.
vi: Chưa có mục blog nào được tạo.

en: Read the latest blog entries.
vi: Xem các mục blog mới nhất.

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
