qTip (Stylish jQuery Tooltips) (7.x-2.0-beta1) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Focus
ml: ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Core
ml: കോര്‍

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്
