qTip (Stylish jQuery Tooltips) (7.x-2.0-rc3) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: List
fil: Listahan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Do not display
fil: Huwag ipakita

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
