qTip (Stylish jQuery Tooltips) (7.x-2.0-rc3) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Focus
ta: குவிமையம்

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: List
ta: பட்டியல்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Core
ta: கருவம்

en: Text
ta: உரை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Method
ta: முறை

en: Clone
ta: போலிகை

en: Position
ta: இடம்

en: Do not display
ta: காண்பிக்கவேண்டாம்

en: Show
ta: காட்டு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Style
ta: பாணி

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Hide
ta: மறை

en: Blue
ta: நீலம்

en: Title text
ta: தலைப்பு உரை

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: - Select a value -
ta: - ஒரு மதிப்பை தெரிக -
