qTip (Stylish jQuery Tooltips) (7.x-2.0-rc4) - en to cy translation catalogue (34 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Title
cy: Pennawd

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: List
cy: Rhestr

en: Version
cy: Fersiwn

en: Edit
cy: Golygu

en: - None -
cy: - Dim -

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Export
cy: Allfudo

en: Core
cy: Craidd

en: Text
cy: Testun

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Method
cy: Dull

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Clone
cy: Clôn

en: Position
cy: Lleoliad

en: Do not display
cy: Peidiwch ag arddangos

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Red
cy: Coch

en: Style
cy: Arddull

en: Color scheme
cy: Cynllun lliw

en: Storage
cy: Storfa

en: Hide
cy: Cuddio

en: Green
cy: Gwyrdd

en: Blue
cy: Glas

en: Offset
cy: Ongli
