qTip (Stylish jQuery Tooltips) (7.x-2.0-rc4) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: List
vi: Danh sách

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Core
vi: Nhân

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Normal
vi: Bình thường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Border
vi: Biên

en: Example
vi: Ví dụ

en: Method
vi: Phương thức

en: Events
vi: Sự kiện

en: here
vi: ở đây

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Position
vi: Vị trí

en: Do not display
vi: Không hiển thị

en: Show
vi: Hiện

en: Revert
vi: Trở lại

en: Red
vi: Đỏ

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Color scheme
vi: Phối màu

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Hide
vi: Ẩn

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Light
vi: Nhẹ

en: Click
vi: Nhấn

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: In code
vi: Trong mã nguồn

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: - Select a value -
vi: - Chọn một giá trị -

en: Dark
vi: Sẫm màu
