QuantCDN (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Cron
ta: க்ரான்

en: About
ta: பற்றி

en: Queue
ta: வரிசை

en: Item ID
ta: பொருள் ID

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
