Questions field (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Add
ta: சேர்

en: Display
ta: காட்சி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
ta: விருப்பதேர்வு. பட்டியில், அதிக எடைகொண்ட பொருட்கள் தாழ்ந்தும் மெல்லிய பொருட்கள் உயர்ந்தும் காணப்படும்.

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Position
ta: இடம்

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Reversed
ta: நேர்மாறான

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Above
ta: மேலே

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்
