Questions field (7.x-1.28) - en to cy translation catalogue (97 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Overview
cy: Arolwg

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: None
cy: Dim

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Types
cy: Mathau

en: Multiple
cy: Lluosog

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Field
cy: Maes

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Archives
cy: Archifau

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Format
cy: Fformat

en: Display
cy: Dangos

en: Text
cy: Testun

en: Picture
cy: Darlun

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Node
cy: Nod

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
cy: Dewisol. Yn y dewislen, bydd yr eitemau trymaf yn suddo a bydd yr eitemau ysgafn yn cael eu lleoli yn agosach i'r brig.

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Is not equal to
cy: Nid yw'n hafal i

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Position
cy: Lleoliad

en: American Samoa
cy: Samoa Americanaidd

en: Palau
cy: Palaw

en: Select List
cy: Dewis rhestr

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: Maxlength
cy: Hyd mwyaf

en: Documents
cy: Dogfennau

en: This is used as a descriptive label when displaying this form element.
cy: Mae hwnyn cael ei ddefnyddio fel label digrifiol pan yn dangos yr elfen ffurf yma.

en: A short description of the field used as help for the user when he/she uses the form.
cy: Disgrifiad byr o'r maes a ddefnyddir fel cymorth i'r defnyddiwr pan mae ef/hi yn defnyddio'r ffurf.

en: Check this option if the user must enter a value.
cy: Gwirio'r dewis yma os yw'r defnyddiwr yn gorfod rhoi gwerth i mewn.

en: The field key %field_key is invalid. Please include only lowercase alphanumeric characters and underscores.
cy: Mae'r allwedd maes %filed_key yn anilys. Rhaid i chi gynnwys cymeriadau alffaniwmerig is ac tanlinellau.

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: The default value of the field.
cy: Gwerth rhagosod o'r maes.

en: Width of the textfield.
cy: Lled o'r  maes testun.

en: User email as default
cy: Ebost defnyddiwr fel rhagosodiad

en: Set the default value of this field to the user email, if he/she is logged in.
cy: Gosod gwerth rhagosod y maes yma i e-bost y defnyddiwr, os yw ef/hi wedi mewngofnodi.

en: Make this field non-editable. Useful for setting an unchangeable default value.
cy: Llunio'r maes yma fel na ellir ei olygu. Defnyddiol ar gyfer gosod gwerth rhagosod na ellir ei newid.

en: Questions
cy: Cwestiynau

en: Check this option if the user should be allowed to choose multiple values.
cy: Gwirio'r dewis yma os y ddylai'r defnyddiwr gael ei ganiatáu i ddewis gwerthoedd lluosog.

en: Listbox
cy: Bocs restr

en: Allows creation of checkboxes, radio buttons, or select menus.
cy: Caniatau i greu blychau gwirio, botymau radio, neu fwydlenni dethol.

en: A large text area that allows for multiple lines of input.
cy: Man testun mawr sydd yn caniatau llinellau lluosog o fewnbwn.

en: Basic textfield type.
cy: Math o faes testun sylfaenol

en: Above
cy: Uwchben

en: Ordered list
cy: Rhestr mewn trefn

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: Display type
cy: Dangos math

en: Is not one of
cy: Ddim yn un o

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Is one of
cy: Yn un o

en: Default image
cy: Rhagosod delwedd

en: Numeric
cy: Rhifol

en: Delete the %name component?
cy: Dileu'r cydran %name?

en: Component %name deleted.
cy: Cydran %name wedi ei ddileu.

en: Token values
cy: Gwerthoedd tocyn

en: Website timezone
cy: Cylchfa amser gwefan

en: User timezone
cy: Cylchfa amser defnyddiwr

en: Use a textfield for year
cy: Defnyddio maes testun i flwyddyn

en: If checked, the generated date field will use a textfield for the year. Otherwise it will use a select list.
cy: Os yn cael ei wirio, bydd y maes dyddiad wedi ei generadu yn defnyddio maes testun ar gyfer y flwyddyn. Fel arall, bydd yn defnyddio rhestr dewis.

en: Leaving blank will use the default size.
cy: Bydd ei adael yn wag yn defnyddio maint rhagosod.

en: Filesize (KB)
cy: Maint ffeil (KB)

en: Examples: $, #, -.
cy: Enghreiffitau:$,#,-.

en: Examples: lb, kg, %.
cy: Enghreifftiau: lb, kg, %

en: Broken/missing handler
cy: Trinydd wedi torri/ ar goll

en: The handler for this item is broken or missing and cannot be used. If a module provided the handler and was disabled, re-enabling the module may restore it. Otherwise, you should probably delete this item.
cy: Mae trinydd yr eitem yma wedi torri neu ar goll a ni ellir ei ddefnyddio. Os byddai modiwl yn darparu trinydd ac wedi ei anablu, byddai ail-alluogi ef yn gallu ei adfer efallai. Fel arall, dylech ddileu'r eitem yma.

en: Simple separator
cy: Gwahanydd syml

en: Node revision
cy: Diwygiad nod

en: Add image
cy: Ychwanegu delwedd

en: Image style
cy: Arddull delwedd
