SN QUICK FIELD (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Save
vi: Lưu

en: Fields
vi: Các trường

en: Add new field
vi: Thêm trường dữ liệu mới

en: - Select a field type -
vi: - Chọn một kiểu trường -

en: - Select a widget -
vi: - Chọn một widget -

en: Type of data to store.
vi: Kiểu dữ liệu sẽ lưu trữ.

en: Form element to edit the data.
vi: Đối tượng form để chỉnh sửa dữ liệu.

en: Add new field: you need to provide a label.
vi: Thêm trường mới: bạn phải nhập nhãn của trường.

en: Add new field: you need to provide a field name.
vi: Thêm trường mới: bạn phải nhập tên trường.

en: Add new field: you need to select a field type.
vi: Thêm trường mới: bạn phải chọn một loại trường.

en: Add new field: you need to select a widget.
vi: Thêm trường mới: bạn phải chọn một widget.

en: Attempt to create field name %name which already exists and is active.
vi: Gặp lỗi khi tạo 1 trường với tên %name đang tồn tại và đang bật.

en: Attempt to update field %label failed: %message.
vi: Không cập nhật được trường %label: %message.

en: Weight for new field
vi: Thứ tự của trường mới

en: New field name
vi: Tên của trường mới

en: New field label
vi: Nhãn của trường mới

en: Type of new field
vi: Kiểu của trường mới

en: Widget for new field
vi: Widget cho trường mới

en: There was a problem creating field %label: !message
vi: Gặp lỗi khi tạo trường %label: !message

en: A unique machine-readable name containing letters, numbers, and underscores.
vi: Tên đặc trưng dành cho máy chỉ chứa các chữ, số và dấu _
