SN QUICK FIELD (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Save
ta: சேமி

en: Add new field
ta: புதிய புலத்தை இணை

en: - Select a field type -
ta: ஒரு புல வகையை தெரிவுசெய்க

en: - Select a widget -
ta: - ஒரு விட்ஜெட் தேர்ந்தெடு -

en: Type of data to store.
ta: சேமிக்க வேண்டிய தரவு வகை

en: Attempt to update field %label failed: %message.
ta: புலம் %label மேம்படுத்த முயற்சி தோல்வியடைந்தது: %message.

en: Weight for new field
ta: புதிய புலத்தின் எடை

en: New field name
ta: புதிய புலப்பெயர்

en: Type of new field
ta: புதிய புலத்தின் வகை

en: Widget for new field
ta: புதிய புலத்தின் எடை
