Quick Edit (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Date
ta: தேதி

en: Save
ta: சேமி

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: OK
ta: சரி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Close
ta: மூடு

en: You have to specify a valid date.
ta: நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட தேதியை குறிப்பிட வேண்டும்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Leave blank for %anonymous.
ta: %anonymous க்கு காலியாக விடு.

en: Quick edit
ta: விரைவு தொகு

en: Sorry!
ta: மன்னிக்கவும்!

en: filter
ta: வடிகட்டி

en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்

en: Saving
ta: சேமிப்பு

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...

en: Discard changes?
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்?
