Quick Tabs (7.x-3.5) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Path
ta: பாதை

en: Node
ta: கணு

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Clone
ta: போலிகை

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Style
ta: பாணி

en: Three
ta: மூன்று

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
