Quick update (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: Variable
ta: மாறி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Location
ta: இடம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Context
ta: சூழல்

en: About
ta: பற்றி

en: Installed version
ta: நிறுவியுள்ள பதிப்பு

en: Recommended version
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்ட பதிப்பு

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Download these updates
ta: இந்த மேம்படுத்தல்கள் பதிவிறக்கவும்

en: You must select at least one project to update.
ta: நீங்கள் மேம்படுத்த குறைந்த பட்சம் ஒரு திட்டத்தை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்.

en: Downloading updates
ta: புதுப்பித்தல்களை தரவிரக்குகிறது

en: Preparing to download selected updates
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட புதுப்பிப்புகளை பதிவிறக்க தயாராகிறது

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
