Quiz (7.x-4.0-alpha9) - en to te translation catalogue (85 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Next
te: తరువాత

en: user
te: వాడుకరి

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: view
te: వీక్షించు

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Last month
te: గత నెల

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Duration
te: నిడివి

en: 1 Day
te: 1 రోజు

en: 2 Days
te: 2 రోజులు

en: 3 Days
te: 3 రోజులు

en: 4 Days
te: 4 రోజులు

en: 5 Days
te: 5 రోజులు

en: 6 Days
te: 6 రోజులు

en: Result
te: ఫలితం

en: published
te: ప్రచురితం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: cancel
te: రద్దుచేయి

en: Finished
te: పూర్తయింది

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: and
te: మరియు

en: This week
te: ఈ వారం

en: This month
te: ఈ నెల

en: This year
te: ఈ సంవత్సరం

en: Direction
te: దిశ

en: Last week
te: గత వారం

en: Last year
te: గత సంవత్సరం

en: My results
te: నా ఫలితాలు

en: User results
te: వాడుకరి ఫలితాలు

en: Availability options
te: అందుబాటు ఎంపికలు

en: Always Available
te: ఎల్లప్పుడూ లభ్యం

en: 7 Days
te: 7 రోజులు

en: 8 Days
te: 8 రోజులు

en: 9 Days
te: 9 రోజులు

en: 10 Days
te: 10 రోజులు

en: 11 Days
te: 11 రోజులు

en: 120 Days
te: 120 రోజులు

en: @quiz results
te: @quiz ఫలితాలు

en:  Time Limit
te:  కాల పరిమితి

en: Current User
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Two days ago
te: రెండు రోజుల క్రితం

en: Compulsory
te: తప్పనిసరి

en: Subquestion
te: ఉపప్రశ్న
