Quiz (7.x-4.0-beta2) - en to vi translation catalogue (103 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: user
vi: người dùng

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Add category
vi: Thêm mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Update
vi: Cập nhật

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: All
vi: Tất cả

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: Score
vi: Điểm

en: Term ID
vi: ID từ liệu

en: Scale
vi: Co dãn

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Start
vi: Khởi động

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Operation
vi: Thao tác

en: Duration
vi: Thời lượng

en: 1 Day
vi: 1 ngày

en: 2 Days
vi: 2 ngày

en: 3 Days
vi: 3 ngày

en: 4 Days
vi: 4 ngày

en: 5 Days
vi: 5 ngày

en: 6 Days
vi: 6 ngày

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Manual
vi: Thủ công

en: published
vi: đã xuất bản

en: Today
vi: Hôm nay

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: Results
vi: Kết quả

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Failed
vi: Thất bại

en: This action cannot be undone
vi: Thao tác này không hủy bỏ

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Select
vi: Chọn

en: This content has been modified by another user, changes cannot be saved.
vi: Nội dung này đã được chỉnh sửa bởi một người dùng khác, các thay đổi sẽ không được lưu lại.

en: Available
vi: Có sẵn

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: and
vi: và

en: Choose an action
vi: Chọn một hành động

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Choose
vi: Chọn

en: Create @name
vi: Tạo @name

en: This week
vi: Tuần này

en: Choose one
vi: chọn một

en: Email Settings
vi: Thiết lập thư

en: Direction
vi: Hướng

en: of
vi: trên

en: color
vi: màu

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Created by
vi: Tác giả:

en: Backwards navigation
vi: Quay lại các câu trước

en: At the end of the @quiz
vi: Vào cuối của bài @quiz

en: In Progress
vi: Đang tiến hành

en: Pass rate
vi: Tỉ lệ trả lời đúng cần đạt

en: New revision
vi: Phiên bản mới

en: @quiz Title
vi: Tên @quiz

en: Not Started
vi: Chưa bắt đầu

en: Max score
vi: Số điểm tối đa

en: Take quiz
vi: Làm bài kiểm tra

en: Question configuration
vi: Cấu hình câu hỏi

en: Max score for each random question
vi: Số điểm tối đa cho mỗi câu hỏi ngẫu nhiên

en: Taking options
vi: Tùy chọn làm bài kiểm tra

en: Change settings for the all Quiz project modules.
vi: Thay đổi cài đặt cho tất cả các mô-đun Quiz.

en: Configure the Quiz module.
vi: Cấu hình mô-đun Quiz.

en: Quiz reports and scoring
vi: Báo cáo và chấm điểm các bài kiểm tra

en: View reports and score answers.
vi: Xem các báo cáo và chấm điểm các bài trả lời.

en: Question <span id="quiz-question-number">!x</span> of <span id="quiz-num-questions">@y</span>
vi: Câu hỏi <span id="quiz-question-number">!x</span> trong tổng số <span id="quiz-num-questions">@y</span> câu
