Quiz (7.x-5.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: CCK
ta: உ.க.க

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: Response
ta: பதில்

en: Weight
ta: எடை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Add category
ta: பகுப்பினைச் சேர்க்க

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: node
ta: கணு

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Result
ta: முடிவு

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Choice
ta: தெரிவு

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: and
ta: மற்றும்

en: Choose an action
ta: ஒரு செயலை தேர்ந்தெடு

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: Direction
ta: திசை

en: color
ta: நிறம்

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு
