Quiz (7.x-5.0-alpha8) - en to ml translation catalogue (38 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Scale
ml: തോത്

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Direction
ml: ദിശ
