Quiz (7.x-5.0-rc2) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: more
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add category
fil: Magdagdag nang kategorya

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: published
fil: nailathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Finished
fil: Tapos na

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: Direction
fil: Direksiyon
