Quiz (7.x-5.8) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Add category
ta: வகையைச் சேர்க்குக

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Node
ta: கணு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: node
ta: கணு

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
