Quiz File Upload (7.x-5.3) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: n/a
vi: không có

en: Upload
vi: Tải lên

en: File not found.
vi: Không tìm thấy tập tin.

en: Manual
vi: Thủ công

en: You must upload a file.
vi: Bạn phải tải lên một tập tin.

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Automatic
vi: Tự động

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: Enter a value like "512" (bytes), "80 KB" (kilobytes) or "50 MB" (megabytes) in order to restrict the allowed file size. If left empty the file sizes will be limited only by PHP's maximum post and file upload sizes (current limit <strong>%limit</strong>).
vi: Nhập các giá trị như  "512" (bytes), "80 KB" (kilobyte) hay "50 MB" (megabyte) để giới hạn dung lượng tệp tin được phép tải lên. Để trống nếu như muốn dùng giới hạn mà cấu hình PHP trên hệ thống quy định (hiện đang là <strong>%limit</strong>).

en: Files must be less than !size.
vi: Kích thước của file phải nhỏ hơn !size.

en: Allowed file types: !extensions.
vi: Các định dạng cho phép: !extensions.

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.
