Quiz File Upload (7.x-5.3) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: Files must be less than !size.
ta: கோப்பின் அளவு !size-ஐ விடக் குறைவாக இருக்க வேண்டும்.

en: Allowed file types: !extensions.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு வகைகள்: !extensions.
