Quizz (7.x-6.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Response
ta: பதில்

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Add category
ta: பகுப்பினைச் சேர்க்க

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: node
ta: கணு

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Result
ta: முடிவு

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Choice
ta: தெரிவு

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: empty
ta: காலி

en: and
ta: மற்றும்

en: Choose an action
ta: ஒரு செயலை தேர்ந்தெடு

en: Direction
ta: திசை

en: color
ta: நிறம்

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Multilingual support
ta: பன்மொழி ஆதரவு

en: New revision
ta: புதிய பதிப்பு
