Quizz (7.x-6.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (97 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Explanation or submission guidelines
vi: Giải thích hoặc hướng dẫn cho bài biết

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Add category
vi: Thêm mục phân loại

en: edit
vi: sửa

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Update
vi: Cập nhật

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Answer
vi: Trả lời

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Up to date
vi: Phiên bản mới nhất

en: Score
vi: Điểm

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Scale
vi: Co dãn

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Manual
vi: Thủ công

en: published
vi: đã xuất bản

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: first
vi: đầu

en: Choice
vi: Lựa chọn

en: revert
vi: trở lại

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: current revision
vi: bản duyệt hiện tại

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: last
vi: cuối

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Select
vi: Chọn

en: This content has been modified by another user, changes cannot be saved.
vi: Nội dung này đã được chỉnh sửa bởi một người dùng khác, các thay đổi sẽ không được lưu lại.

en: Available
vi: Có sẵn

en: empty
vi: trống

en: Feedback form
vi: Mẫu biểu phản hồi

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: and
vi: và

en: Choose an action
vi: Chọn một hành động

en: Choose one
vi: chọn một

en: Direction
vi: Hướng

en: of
vi: trên

en: color
vi: màu

en: Revision information
vi: Thông tin bản duyệt

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Multilingual support
vi: Hỗ trợ đa ngôn ngữ

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Backwards navigation
vi: Quay lại các câu trước

en: In Progress
vi: Đang tiến hành

en: Pass rate
vi: Tỉ lệ trả lời đúng cần đạt

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: New revision
vi: Phiên bản mới

en: Not Started
vi: Chưa bắt đầu

en: Max score
vi: Số điểm tối đa

en: Take quiz
vi: Làm bài kiểm tra

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Provide an explanation of the changes you are making. This will help other authors understand your motivations.
vi: Mô tả một lời giải thích của những thay đổi bạn đang làm.Điều này sẽ giúp các tác giả khác hiểu mục đích của bạn.

en: Max score for each random question
vi: Số điểm tối đa cho mỗi câu hỏi ngẫu nhiên

en: Taking options
vi: Tùy chọn làm bài kiểm tra
