Quizz (7.x-6.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (40 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add category
fil: Magdagdag nang kategorya

en: edit
fil: wastuhin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: published
fil: nailathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Finished
fil: Tapos na

en: and
fil: at

en: Direction
fil: Direksiyon

en: color
fil: kulay
