Quizz (7.x-6.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (40 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Explanation or submission guidelines
ml: വിശദീകരണം അഥവാ സമർപ്പണത്തിനുള്ള മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Response
ml: പ്രതികരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Up to date
ml: നവീനമാണ്

en: Scale
ml: തോത്

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Finished
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Direction
ml: ദിശ
