Quizz (7.x-6.0-beta1) - en to te translation catalogue (49 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Explanation or submission guidelines
te: వివరణ లేదా సమర్పణ మార్గదర్శకాలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: view
te: వీక్షించు

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Category
te: వర్గం

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: edit
te: మార్చు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Total
te: మొత్తం

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Full
te: పూర్తి

en: Result
te: ఫలితం

en: published
te: ప్రచురితం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Finished
te: పూర్తయింది

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: empty
te: ఖాళీ

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Current User
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Compulsory
te: తప్పనిసరి
