Radix (7.x-3.5) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Open
ta: திற

en: Add
ta: சேர்

en: active
ta: செயலில்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Show descriptions
ta: விளக்கங்களை காட்டு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Hide descriptions
ta: விரிவாக்கத்தினை மறை

en: Compress layout by hiding descriptions.
ta: விரிவாக்கத்தை மறைப்பதன் முலம் பகுதிகளை குறுக்கு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: done
ta: முடிந்தது

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Add new content
ta: புதிய உள்ளடக்கத்தை இணை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
