Radix (7.x-3.6) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Add
fil: Idagdag

en: active
fil: aktibo

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap
