Radix (7.x-3.8) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Search
te: వెతుకు

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Permission
te: అనుమతి

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Hide descriptions
te: వివరణలను దాచు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: done
te: పూర్తయ్యింది

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: @current of @max
te: @maxలో @current

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
