Radix Stanley (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Blue
ta: நீலம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்
