Range (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: CCK
ta: உ.க.க

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Comma
ta: கமா

en: Only numbers are allowed in %field.
ta: %field-ல் எண்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்
