Range (7.x-1.7) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Value
vi: Giá trị

en: Default
vi: Mặc định

en: Format
vi: Định dạng

en: <none>
vi: <không>

en: From
vi: Từ

en: Fields
vi: Các trường

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Scale
vi: Co dãn

en: Operator
vi: Toán tử

en: Unformatted
vi: Chưa định dạng

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: The total number of digits to store in the database, including those to the right of the decimal.
vi: Tổng số chữ số được lưu trong CSDL, bao gồm cả phần thập phân.

en: The number of digits to the right of the decimal.
vi: Số chữ số sẽ hiển thị phần thập phân.

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: The character users will input to mark the decimal point in forms.
vi: Ký tự do người dùng nhập để đánh dấu ngăn cách giữa phần nguyên và phần thập phân.

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Only numbers are allowed in %field.
vi: Trường %field chỉ chấp nhận các số.

en: The minimum value that should be allowed in this field. Leave blank for no minimum.
vi: Giá trị nhỏ nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị nhỏ nhất.

en: The maximum value that should be allowed in this field. Leave blank for no maximum.
vi: Giá trị lớn nhất cho phép nhập vào trường này. Để trống nếu không có giá trị lớn nhất.

en: Only numbers and the decimal separator (@separator) allowed in %field.
vi: Trường %field chỉ chấp nhận các số và dấu ngăn cách thập phân (@separator).

en: Thousand marker
vi: Dấu ngăn cách hàng nghìn

en: %field: There should only be one decimal separator (@separator).
vi: %field: Chỉ được phép có 1 dấu ngăn cách phần thập phân (@separator).
