Rate (7.x-1.6) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Points
vi: Điểm

en: Node types
vi: Kiểu node

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Widget type
vi: Loại widget

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Button
vi: Nút

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Permissions
vi: Quyền

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: disable
vi: tắt

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: Value type
vi: Kiểu giá trị

en: Comment display
vi: Hiển thị bình luận
