RBK Money simple payment (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Update options
ta: புதுப்பித்தல் தெரிவுகள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
