RDF Extensions (7.x-2.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
ta[0]: 1 பொருள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டது:
ta[1]: @count பொருட்கள் வெற்றிகரமாக செய்யப்பட்டன:

en: About
ta: பற்றி

en: An error occurred and processing did not complete.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது. அதன் காரணமாக செயல் முற்றுப்பெறவில்லை
