Read More Link (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết
