Read More Control (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: disabled
vi: tắt

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Default (no target attribute)
vi: Mặc định (không có thuộc tính target)

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Query
vi: Truy vấn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Read more<span class="element-invisible"> about @title</span>
vi: Xem thêm<span class="element-invisible"> về @title</span>

en: entity
vi: thực thể
