Readytalk (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Type
vi: Kiểu

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Active
vi: Hoạt động

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: General
vi: Tổng quát

en: Info
vi: Thông tin

en: About
vi: Giới thiệu
