Rebuild More (7.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: Other
vi: Khác

en: Advanced Options
vi: Các tùy chọn cao cấp

en: The content access permissions have been rebuilt.
vi: Các quyền truy cập nội dung đã được xây dựng lại.

en: Rebuilding content access permissions
vi: Xây dựng lại các quyền hạn truy cập nội dung

en: Content permissions have been rebuilt.
vi: Quyền hạn cho nội dung đã được xây dựng lại.

en: The content access permissions have not been properly rebuilt.
vi: Các quyền hạn truy cập nội dung chưa được xây dựng lại chính xác.
